CULINARY CHAMBER

LIBENEKE LA CHAKULA BORA WATU LAZIMA WALE MSOSI MTAMU NA SALAMA KUJIFUNZA NI BURE

Monday, July 26, 2010

JINSI YA KUTENGENEZA ICE CREAM BILA YA KUTUMIA MASHINE KWA MATUMIZI YA NYUMBANI


FUNGUA BLOG UPANDE WA MAFUNZO YALIOPITA YA MWEZI WA 1 UTAONA MAFUNZO YA JINSI YA KUTENGENEZA ICE CREAM BILA YA KUTUMIA MACHINE NI RAHISI NA NI NAFUU FURAHIA NA FAMILIA YAKO.



1 comment:

tweety said...

Asante Mdau kuomba hii kitu. kaka tupe recipe zake, haya ndiyo maradhi yenyewe!!
sweeets for tweety.