CULINARY CHAMBER

LIBENEKE LA CHAKULA BORA WATU LAZIMA WALE MSOSI MTAMU NA SALAMA KUJIFUNZA NI BURE

Thursday, May 27, 2010

RATIBA YA CHAKULA CHA MTOTO

KWA WALE WOTE WALIONIANDIKIA EMAIL KUOMBA RATIBA YA CHAKULA CHA MTOTO SASA RECIPE AU JINSI YA KUANDAA CHAKULA IPO KATIKA MS WORD NIANDIKIE EMAIL KAMA UNAHITAJI NIKUTUMIE ITAKUSAIDIA KUPRINT NA KUWEKA NYUMBANI AU KUMPATIA DADA YUMBANI AWEZE KUMUANDALIA MWANAO CHAKULA BORA NA SALAMA.

WADAU WENGI WAMENIULIZA KWANINI RATIBA INAISHIA SIKU 5 TU? JAMANI SIJASAHAU KUWEKA SIKU YA JMOSI NA JPII  ILA NILISAHAU KUTIOA MAELEZO NI TARATIBU ZA CHAKULA KWA RATIBA MAANA UNAUZOESHA MWILI KUPOKEA AINA ´HIYO YA CHAKULA KWA MZUNGUKO WA SIKU TANO KWAHIYO WEWE MZAZI UNATAKIWA UCHAGUE KATIKA RATIBA HIYO CHAKULA CHA KATI KATI YA WIKI AMABCHO MWANAO ANAKIPENDA SANA KISHA UKIRUDIE KWA SIKU YA JMOSI NA JPILI.

HII PIA HUSAIDIA KUPUNGUZA GHARAMA YA MANUNUZI YA AINA YINGI ZA VYAKULA MAANA IKIWA SIKU 7 UNATAKIWA KUA NA MANUNUZI MAKUBWA ZAIDI LAKINI KWAKUA UNRUDI BASI UNATUMIA MABAK YA CHAKULA AMABCHO ULIBAKIZA SIKU ZA KATI YA WIKI.

101 comments:

Anonymous said...

ntumie ratiba ya chakula cha mtoto
ahsante kwa yaliyomo

Anonymous said...

nitumie ratiba ya chakula cha mtoto email yangu ni mwanaidbani@gmail.com

unahusika sana

Anonymous said...

Naomba unitumie ratiba ya chakula kwa mtoto. ndepania@yahoo.com

Farid from muscat said...

nitafurahi sana ikiwa utanitumia ratiba ya chakula cha mtoto

farid said...

nitafurahi sana ukinitumia ratiba ya chakula cha mtoto

Anonymous said...

naomba unitumie ratiba ya chakula cha mtoto samichael@hq.bot-tz.org
asante

Anonymous said...

naomba unitumie ratiba ya chakula cha mtoto
bellahus@yahoo.com
asante

Anonymous said...

Kaka Issa naomba unitumie ratiba ya chakula cha mtoto na mtoto wangu ana mwaka na nusu. nitafurahi sana kaka yangu. email yangu ni hosianan@yahoo.com

Mary Dausen said...

habari.naomba unitumie ratiba ya chakula cha mtoto wangu,ana mwaka na nusu.nitafurai sana kaka yangu

Anonymous said...

NAOMBA UNITUMIE RATIBA YA CHAKULA CHA MTOTO WANGU TAFADHALI, ANA MIEZI 8 .ASANTE NA UBARIKIWE KAKA

Anonymous said...

NAOMBA SANA UNITUMIE RATIBA YA MTOTO YA CHAKULA MWANANGU NDIO KAFIKISHA MWAKA SASA. pendokitaly@yahoo.com

Anonymous said...

habari yako,
nami ningependa kuifahamu hiyo ratiba ya chakula cha mtoto wa miezi 6 na kuendelea. email yangu ni hii tafadhali netgal600@hotmail.com ntashukuru sana kuipata ratiba.

thanx

NYAMBURA said...

hABARI KAKA,MIMI NI MGENI KATIKA BLOG YAKO,ILA NIMEFURAHISHWA NA USHAURI NA MAFUNZO YAKO,HONGERA SANA NA MUNGU AKUZIDISHIE HEKIMA,MIMI NILIKUWA NAOMBA RATIBA YA MTOTO WA MIAKA MIWILI EMAIL YANGU NI nyamisea@yahoo.com NTASHUKURU SANA.KAZI NJEMA NA BARAKA TELE

olly said...

naomba nitumie ratiba ya chakula cha mtoto. email yangu ni olipasimon@yahoo.com

Anonymous said...

Naomba unitumie ratiba ya chakula cha mtoto. mail address tangu mercylyimo@yahoo.com
asante

Anonymous said...

Plz naomba unitumie ratiba ya chakula cha mtoto, ndo amefikisha mwaka 1. Thx and God bless u. Email yangu ni missallan82@yahoo.co.uk

Anonymous said...

Hallo Bro Issa Kesu! Good job my email goes like MissNancy_Eva@yahoo.com, a mother to 8.5 mnthts kid an eating schedule as per your reccommendation will be good! Much blessings.

Anonymous said...

helo, am new to this group, naomba unisaidie hiyo ratiba ya mtoto, email yangu ni mafishiy@yahoo.com

Anonymous said...

Hi..leo ndo mara ya kwanza kupita kwenye hii blog nimeipenda sn..yaani nilivyokuwa nimechoka vyakula vyangu vya kila siku..ss nimepata ideas za kubadli msosi thanks kaka!!ss naomba unitumie hiyo ratiba ya chakula ch amtoto!! my email ni clara.laiser@yahoo.com

Anonymous said...

naomba nitumie ratiba ya chakula cha mtoto.mwanangu ana miaka miwili na nusu email yangu ni losiruupendo@yahoo.com

Anonymous said...

za kazi, naomba na mimi nitumie ratiba ya mtoto email yangu ni phebyus@yahoo.com

Anonymous said...

Pole na kazi. naomba unitume ratiba ya chakula cha mtoto wa miaka 2 email yangu geturogart@hotmail.com

Anonymous said...

Pole na kazi. naomba unitume ratiba ya chakula cha mtoto wa miaka 2 email yangu geturogart@hotmail.com

Anonymous said...

Hi,
tafadhali noamba ratiba ya chakula kwa mtoto mwenye umri wa miezi 10.email yangu ni rose.kombora@greenresources.no

Thanks

Anonymous said...

naomba unitumie ratiba ya chakula cha mtoto,email yangu ni chongoloa@yahoo.com

Anonymous said...

habari kaka,
ahsante sana najifunza mambo mazuri sana toka kwako nimeadvance kwa sasa katika mapishi.plz nitumie ratiba ya chakula cha mtoto evesulla@yahoo.com

Anonymous said...

asante sana kaka, kweli ukurasa mzuri sana; naomba ratiba ya chakula cha mtoto; grace_mwanga@yahoo.com

Anonymous said...

Habari yako kaka,tafadhali naomba unitumie ratiba ya chakula kwa mtoto wa miaka miwili maana nina mtoto wa miaka miwili najitahidi kumpa chakula lakini naona uzito hauongezeki inavyotakiwa. Nitashukuru sana ukinisaidia kwa hilo.Asante. My email address akiango@yahoo.com

Anonymous said...

plz naomba nitumie ratiba yachakula cha mtoto ana miezi 6 email yusrahkhalid@yahoo.com

Anonymous said...

hongera kaka kazi ya kutupa mapishi kipekee najifunza mengi nitumie ratiba ya chakula cha mtoto email yangu maghimbimariam@yahoo.com

Anonymous said...

hongera kaka kwa kazi nzuri, kipekee najifunza mengi sana katika blog yako. sikuzuru blog hii kwa muda nikapitwa na hili tafadhali nitumie ratiba ya chakula cha mtoto. my email maghimbimariam@yahoo.com

Anonymous said...

naomba unitumie ratiba ya chakula kwa mtoto wa miaka miwili. email yangu ni sunshine1tz@yahoo.com

Anonymous said...

naomba unitumie ratiba ya chakula kwa ajili ya mtoto wa miaka miwili email yangu ni sunshine1tz@yahoo.com

rachel said...

kwanza hongera sana kwa kuanzsha blog hii....unatusaidia sana hasa new mothers....pls send me hiyo timetable ya chakula kwa mtoto kwa email: rachembeya@yahoo.com thanx.

Anonymous said...

Thanx my friend, naomba unitumie kwa email hii, lucyminja2@yahoo.com

Anonymous said...

Hi Issa,
kwa kweli navutiwa sana na mapishi yako. naomba unitumie ratiba ya chakula cha mtoto. email yangu ni saja8720@yahoo.com.

Anonymous said...

naomba sana unitumie ratiba ya chakula kwa mtoto wa miezi 9 nitashukuru sana email yangu ni plutege@gmail.com.

Anonymous said...

habari kaka, japo siku nyingi zimepita tangu upost hii ratiba ya chakula cha mtoto email yangu ni mmnanka@yahoo.com
ahsante sana

Anonymous said...

habari, naomba ratiba ya chakula cha mtoto . emillykoia@yahoo.com

Anonymous said...

Habari kaka, naomba nitumie ratiba ya chakula cha mtoto wa miaka miwili. Email ni jacquelineharuna@yahoo.com

Anonymous said...

habari kaka Issa naomba na mie nitumia ratiba ya chakula cha mtoto wa miaka miwili E mail yangu ni clememchau@yahoo.com nitashukuru sana

Anonymous said...

habari kaka Issa naomba na mie nitumia ratiba ya chakula cha mtoto wa miaka miwili E mail yangu ni clememchau@yahoo.com nitashukuru sana

Anonymous said...

Asante kaka.nami naomba unitumie hyo ratiba ya chakula cha mtoto email yangu ni jowenya@yahoo.com

Anonymous said...

nimefurahi sana kukutana na kitu hiki, asante sana kaka nami naomba unitumie ratiba ya chakula cha mtoto email yangu ni deniciaathanas@yahoo.com

Anonymous said...

habari,naomba unitumie ratiba ya chakula cha mtoto,email yangu ni rahfeisal@yahoo.com

Anonymous said...

HABARI KAKA, TAFADHALI NAOMBA RATIBA YA CHAKULA CHA MTOTO WA MWAKA NA MIEZI MIWILI. EMAIL YANGU NI nnyabweke@yahoo.com

Anonymous said...

mgaya55@yahoo.com naomba nitumie ratiba ya chakula cha mtoto

Anonymous said...

naomba unitumie ratiba ya chakula kwa ajili ya mtoto email yangu ni nancymaria2005@yahoo.co.uk

Anonymous said...

Kaka habari za kazi naomba nisaidie ratiba ya chakula kwa mtoto wa mwaka email yangu ni uackims@yahoo.com

sawa_tu said...

habari kaka, mimi ni mgeni katika blog yako, na leo ndo naona mambo mazuri kutoka kwako, basi nami ningeomba unitumie ratiba ya chakula cha mtoto wa mwaka mmoja na nusu. email yangu tunuthomas@yahoo.com
nitafurahi endapo ombi langu litashughulikiwa.

Anonymous said...

Chief habari za kazi na hongera kwa kazi nzuri, naomba unitumie ratiba ya chakula cha mtoto wa umri wa miaka miwili kwenye hellenmushi25@gmail.com, nashukuru sana.

Anonymous said...

habari za kazi kaka mimi ni mgeni katika blog yako naomba unitumie ratiba ya chakula cha mtoto wa mwaka mmoja na nusu .email yangu moriagerald@yahoo.co.uk

Flora Maselle said...

Za kazi kaka naomba unitumie ratiba ya chakula cha mtoto wa mwaka mmoja kwa mahitaji ya huku kwetu tanzania. Asante pole na kazi. Email yangu ni floramaselle@gmail.com

Anonymous said...

Kazi nzuri sana...naomba unitumie ratiba ya chakula na jinsi ya kuandaa kwa email hii sallycarly@gmail.com

Anonymous said...

Naomba nitumie ratiba ya chakula kwa email sallycarly@gmail.com

Anonymous said...

habari kaka,
naomba unitumie ratiba ya chakula cha mtoto wa miaka 2 na ya mtoto wa miezi 7. email yangu, evakessy@yahoo.com

Anonymous said...

Chief habari za kazi naomba unitumie ratiba ya chakula cha mtoto nategemea kujifungua soon na ndy uzazi wangu wa kwanza imani yangu kubwa itanisaidia katika kuimarisha afya yake
.....hongera kwa kazi nzuri lucy_romanus@yahoo.com

Anonymous said...

Chief habari za kazi, naomba unitumie ratiba ya chakula cha mtoto nategemea kujifungua soon kwa majaaliwa ya mwenyezi mungu na ndy uzazi wa kwanza na imani itanisaidia katika kuimarisha afya ya mtoto.....hongera kwa kazi nzuri Mail me lucy_romanus@yahoo.com

Pinacolada said...

Tafadhali msaada wa ratiba ya chakula cha mtoto email yangu ni merceybm@gmail.com

shirima said...

Ratiba ya chakula cha mtoto tafadhali
reginaic@yahoo.com

Anonymous said...

Habari kaka Isa, nashukuru kwa ushauri wako mzuri. Tafadhali naomba nitumie na mimi na ratiba ya chakula kwa mtoto wa miaka miwili.

Pia mtoto wangu hapendi kula kabisa kaka isa, akiona sahani ni kulia mpaka nachanganyikiwa, plz plz nisaidie kaka, nimpe nini au nakosea wapi kupika, huyu ni mtt wa pili.
Asante na kazi nje,a
email yangu ni: ashamafita@gmail.com

Anonymous said...

pole na kazi nami naomba ratiba ya chakula cha mtoto wa miaka miwili.my email ni nacky_maimu@yahoo.com

Anonymous said...

habari.. pole na majukumu .. naomba untumie na mimi kwa cosmasgracious@yahoo.co.uk

Patroba John said...

Habari naomba unitumie ratiba ya chakula cha mtoto email rebekamavoa@yahoo.com

Patroba John said...

Habari naomba unitumie ratiba ya chakula cha mtoto email rebekamavoa@yahoo.com

Elizabeth Aden said...

adenlizb@gmail.com...ratiba plz kuanzia miez saba

Elizabeth Aden said...

adenlizb@gmail.com ratiba naomba kuanzia miez saba.

Anonymous said...

habari yako kaka Issa, pole na majukumu kaka.naomba ratiba ya chakula ya mtoto wa mwaka mmoja na kuendelea ahsante.email yangu ni hajyra@gmail.com




Anonymous said...

na mimi naomba ratiba ya chakula cha mtoto wa mwaka na miezi minne email ni haikabahati@gmail.com

Anonymous said...

Naomba unitumie ratiba ya chakula cha mtoto miezi 6.,,,zenhash86@hotmail,com

Cathy said...

Kaka, mimi nafuatilia sana hii blog yako....hongera kwa kazi nzuri

Nimekuwa nairudia hii makala uliyotoa ahadi kuhusu ratiba ya chakula cha mtoto kwa mda wa miezi 6 mfululizo...hujawahi kuiweka ninavyoona, na pia kwa kutizama comments za wadau wengi, wengi wanaonyesha kuhitaji.

Unaonaje hii? ama husomi comments?

Anonymous said...

habari,naomba unitumie ratiba ya chakula cha mtoto wa miaka miwili email adress yangu ni mwahijamyovea@yahoo.com

Anonymous said...

habari,naomba unitumie ratiba ya chakula cha mtoto wa miaka miwili email adress yangu ni mwahijamyovea@yahoo.com

Anonymous said...

habari,naomba unitumie ratiba ya chakula cha mtoto wa miaka 2 email adress yangu ni mwahijamyovela@yahoo.com

Anonymous said...

habari, naomba unitumie ratiba ya chakula cha mtoto wa miaka miwili email yangu ni irasaenymurro@yahoo.com.
natanguliza shukrani

Anonymous said...

Habari chif,tafadhari sana nami naomba ratiba ya mtoto wa miezi 9. Email yangu ni nningafirstname@yahoo.com
Asante kwa kazi nzuri kwa wazazi

judith lyimo said...

naomba nitumie ratiba ya mtoto hapa kwenye julyimo1charleston@gmail.com

Anonymous said...

HABARI CHIEF, NAOMBA RATIBA YA MTOTO ANA MWAKA NA MIEZI TISA,

kissimam@gmail.com
ASANTE SANA

Anonymous said...

Habari ya kazi kaka, pole na majukumu, naomba unitumie ratiba ya chakula cha mtoto email joymalinzi@gmail.com,
kazi njema

Kanyangu said...

Naomba ratiba ya chakula Cha mtoto mwaka Na miez 7!! Email yangu germanaijiko15@gmail.com

Eveline John said...

HABARI. NAOMAB RATIBA YA MTOTO WA MWAKA NA NUSU. EMAIL: evelinejohn3@gmail.com.

Asante

Sia wa Shayo said...

Naomba unitumie ratiba ya chakula cha mtoto ana mwaka na nusu. email yangu ni shayolimikasia@gmail.com

Anonymous said...

Habari za mchana kaka, ninaomba unitumie ratiba ya chakula cha motto,e-mail yangu ni endeshnoah@yahoo.com
Kazi njema.

mary said...

Habari ya kazi kaka, naomba nitumie ratiba ya chakula cha mtoto wa miaka miwili na nusu,e-mail yangu mthobias1987@gmail.com

Anonymous said...

habari.. nami naomba kupata ratiba hiyo mpendwa.. email yangu ni fabbygerry@yahoo.com au Fgerhald@gmail.com

Anonymous said...

habari kaka.. nami naomba kutumiwa hiyo ratiba ya chakula cha mtoto.. emai yangu ni fabbygerry@yahoo.com au Fgerhald@gmail.com

Sophia Tryphon said...

HABARI! NAOMBA RATIBA YA MTOTO WA MIAKA MIWILI EMAIL YANGU. sophytryphon@gmail.com

Anonymous said...

ratiba ya mtoto miezi saba kwenda dotkaaya@yahoo.com

Naomi Naftali said...

habari pole na kazi na majukumu ya kujenga taifa. naomba unitumie ratiba ya chakula cha mtoto wa miaka 2 maana ameacha kunyonya sasa asante kazi njema. nitumie kupitia naominaftali24@gmail.com

Naomi Naftali said...

habari pole na majukumu naomba unitumie ratiba ya chakula cha mtoto wa miaka miwili maana ameacha kunyonya sasa.email naominaftali24@gmail.com

Anonymous said...

Naomba ratiba ya mtoto. Email irene.dobby@gmail.com

Lulu Mmevella said...

Naomba Chef unitumie ratiba ya mtoto wa miaka miwili via email yangu lulummevella@yahoo.com

Bertha Mwaihojo said...

Habari kaka.naomba unitumie ratiba ya chakula cha mtoto miaka mine.bmwaihojo@yahoo.com

Bertha Mwaihojo said...

Habari kaka.naomba unitumie ratiba ya chakula cha mtoto miaka mine.bmwaihojo@yahoo.com

Mariam Mwayela said...

Habari,

Nina watoto wa miaka 5 na mwaka 1 na 1/2 naomba nisaidie ratiba ya chakula kwaajili yao mana ni wavivu wa kula pia.

Mariam Mwayela said...

sorry nimesahau kuweka mail yangu ni mwayela93@gmail.com

Teddy Ndeki said...

Hbr naomba nitumie ratiba ya chakula cha mtoto mwaka mmoja na nusu Teddyndeki@gmail.com

Anonymous said...

nami naomba unitumia chakula cha mtoto mwenye umri wa mwaka mmoja kwenye Email sitiomy@yahoo.com

mama carin said...

hellow kaka hongera sana kwa kazi nzuri na mssada mkubwa unaotupatia naomba unitumie ratiba mtoto wangu ana mwaka mmoja na nusu. ahsante mungu akubariki kwa ubunifu huu email yangu ni mthuwaiba@gmail.com

upendo mshana said...

hello kaka namimi naomba ratiba ya mtoto ya chakula maana kula kwake ni shida na hapendi



umshana1@gmail.com

upendo mshana said...

hello kaka na mm naomba ratiba ya chakula ya mtoto